Yana da wuya a yi la'akari da tasirin kujerar tausa a jiki. Ba tare da barin gida ba, za ku iya aiki a kan matsalolin wuyan wuyansa, baya, kafadu da kafafu, shakatawa, jin haske da fashewar makamashi. Idan kuma kayi amfani da kujerar tausa cikin hikima da kai-tsaye, to nan da nan za a ba ka tabbacin yin bankwana da gajiya mai tsanani, damuwa da munanan yanayi. Amma kafin yanke shawara don siyan kayan aiki masu tsada, kowa yana so ya ji shawara da ra'ayi mai zaman kansa daga mai abin da muke so. Duk da haka idan ana maganar siyan kujerar tausa. Shin yana da daraja siyan kujerar tausa? Menene amfanin?
Kujerar tausa shine na'ura mai yawa don tausa ƙwararru tare da ƙira bisa shirye-shiryen atomatik don shakatawa jiki da rage ciwon tsoka. Ya haɗu da fa'idodin fasahohin tausa da yawa tare da aiki da hankali, ƙira mai wayo da ƙarin ayyuka
Kujerar tausa shine kayan aiki mai tasiri don hutawa da shakatawa. Wannan ita ce cikakkiyar mafita ga waɗanda suke so su kawar da damuwa bayan aiki mai wuyar gaske, yin caji da safe ko samun ɗan hutu yayin rana. Wannan ita ce tausa na sirri, wanda ke taimakawa wajen jimre wa gajiya mai tsanani, ciwon tsoka har ma da inganta ingancin barci
Kujerun tausa na farko sun bayyana a Japan a cikin 1960s. Yana da rollers guda biyu na yau da kullun. Sun motsa tare da tsarin bazara mai sauƙi tare da tashin hankali kuma kawai a tsaye: tare da kashin baya na mutumin da ke zaune a kujera. Na'urar tana da shiri guda ɗaya kawai, wanda ya kwaikwayi fasahar tausa shiatsu
Da farko, na'urorin sun yi mamakin bayyanar da aikinsu da ba a saba gani ba, amma bayan lokaci sun sami karɓuwa a duniya. Zane-zane na kujerun tausa ya inganta sosai cewa kayan aiki za a iya kwatanta su da mota mai kyau
Kujerar tausa na zamani – kayan aiki don kula da lafiya, hanya mai mahimmanci don samun hutawa mai kyau da shakatawa a cikin gajeren lokaci. Har ma masana'antun na yau sun gabatar da sabuwar fasaha – vibroacoustic far , wanda ke ba da damar kujerun tausa don warkar da wasu cututtuka.
Kusan abu na farko da ke zuwa a zuciyar uwar gida ko mai hankali, wanda ya yi tunanin siyan kujerar tausa. – nawa wutar lantarki naúrar ke buƙatar yin aiki. Mutane kaɗan ne ke son biyan kyawawan dinari don kayan aiki kuma su sami aikin kari mai tsada
A lokaci guda, kujerun tausa suna da fa'ida da rashin amfani, amma gabaɗaya, fa'idodin kujerun tausa don gidaje, bisa ga sake dubawar masu amfani, sun fi rashin amfani. Akan farashi da sarari sakamako ne na warkewa da annashuwa, kasancewar mutum na sirri, ko da yake mai ilimin tausa mara rai wanda ya san dabarun tausa daban-daban, da ƙarancin ƙarfi. Saboda haka, kujerar tausa yana da daraja siye, kuma za ku iya jin daɗin fa'idodin da ke bayarwa.
Kujerun tausa suna da fa'idodi da yawa. Suna da tasiri mai kyau akan yanayin gaba ɗaya, suna ba da shakatawa da motsin rai mai kyau. Shi ya sa kujeru ke ci gaba da kasancewa a tsakanin masu gida, ofisoshi, wasanni da wuraren motsa jiki. Menene amfanin siyan kujerar tausa?
Kujerun tausa suna taimakawa rage juyayi da tashin hankali na muscular, wadatar da jiki tare da iskar oxygen kuma gabaɗaya shakatawa nama na tsoka, tada mahimman hanyoyin tsoka. Yana ɗaukar mintuna 15-20 kawai don murmurewa daga aiki mai wahala
Kujerun massage suna taimakawa wajen shakatawa ba kawai ta jiki ba har ma da tunani, inganta aikin tsoka da kuma, sakamakon haka, jimiri. Yana daidaita yanayin jiki, tunani da tunani, yana ƙara ƙarfin hali. Kuma kafin a kwanta barci, tausa mai annashuwa zai taimaka wa duk wanda ya daɗe yana juyewa a gado kuma yana fama da rashin barci.
Tare da tausa na yau da kullum, jiki ya zama toned, inganta jini, kuma yana kawar da ciwon baya da wuyansa.
Ana ɗaukar tausa kayan masarufi a matsayin zaɓi mai laushi a cikin rigakafin cututtukan zuciya. Kujerun tausa, waɗanda aikinsu ke yin su ta hanyar rollers waɗanda ke fitowa daga ƙarƙashin fata, sun fi hannaye masu laushi da laushi.
Yana daidaita aikin gumi da gland mai mai, yana taimakawa wajen kawar da cellulite, edema da gubobi.
Tsarin kujera tausa yana ba ku damar haɓaka yankin tasiri kuma kuyi aiki akan ƙarin wuraren matsala. Kuna iya daidaita ƙarfi da sauri da sauran ayyuka cikin sauƙi
Yiwuwar nau'ikan tausa da yawa a lokaci guda, saitin da adadin shirye-shiryen ya dogara da kujerar da aka zaɓa.
Ba za ku biya kuɗin karatun tausa ba. Kujerar tausa ta riga ta kasance a gidanku. Kuna iya amfani da shi a kowane lokaci.
Gabaɗaya, kujerun tausa sun cancanci siye. Tabbas, ba kowa bane zai iya amfani da kujerun tausa. Don kada ku cutar da kanku, karanta umarnin a hankali kuma ku koya daga ƙwararren masani duk dabarar aikin. Idan kuna da matsalolin lafiya, tuntuɓi likita kafin siyan. Idan kuna da rashin jituwa tare da kujerar tausa, don Allah kar a yi amfani da shi.